in

Beetroot Carpaccio tare da Lat ɗin Rago, Pears da Gaggawar Ƙirar Suman

5 daga 4 kuri'u
Yawan Lokaci 40 mintuna
Course Dinner
abinci Turai
Ayyuka 5 mutane
Calories 357 kcal

Sinadaran
 

Beetroot Carpaccio

  • 75 g kabewa tsaba
  • 75 g sugar
  • 3 tsp Butter
  • 1 tbsp Oil
  • 3 Beetroot tubers
  • 3 Pears
  • 1 tbsp Butter
  • 300 g Latas ɗin rago

miya

  • 75 g naman alade
  • 3 Shalolin
  • 4,5 tbsp balsamic vinegar
  • 0,75 tsp Amai
  • 2 tsp mustard
  • 8 tbsp Man kabewa
  • 1 tsunkule Salt
  • 1 tsunkule Barkono

Umurnai
 

Beetroot Carpaccio

  • Don carpaccio beetroot, gasa tsaba na kabewa a cikin kwanon rufi. Saka a cikin kwano kuma bari ya huce. Mirgine foil ɗin aluminium kuma a shafa mai da ɗan ƙaramin gashi. Ki kawo sugar a tafasa tare da ruwa cokali biyu a cikin kasko, sai ki zuba 'ya'yan kabewa ki jujjuya da karfi har sai sugar caramelize ya zama ruwa. Dama a cikin man shanu. Sa'an nan kuma zuba a kan foil na aluminum kuma a watsa da sauri. Gargadi, zafi sosai! Bari a huce. A tafasa bututun beetroot sabo a cikin ruwan gishiri na kimanin mintuna 40, a wanke da kwasfa. Bari sanyi da yanki. A wanke, bushe da kwata na pears. Cire ainihin, yanke ɓangaren litattafan almara zuwa ɓangarorin ɓangarorin, a taƙaice a cikin ɗan man shanu kadan sannan a cire.

miya

  • Don sutura, sanya naman alade da cubes na shallot a cikin kitsen soya na pears, toya kuma cire. Ki zuba sauran da ruwan balsamic vinegar, sai ki zuba zuma da mustard ki zuba gishiri da barkono. Canja wurin daga kwanon rufi a cikin kwano kuma ku ninka sosai a cikin man kabewa, kakar don dandana.

Latas ɗin rago

  • Tsaftace latas ɗin ragon, a wanke kuma a bushe. Juya cikin sutura, shirya a tsakiyar faranti huɗu, yayyafa tare da naman alade da cakuda shallot. Shirya yankan pear da yankan beetroot a waje. Yaye da sauran kayan ado a cikin tube. Karya gaggautsa guntu, rarraba a kan faranti.

Gina Jiki

Aiki: 100gCalories: 357kcalCarbohydrates: 10gProtein: 5.1gFat: 33.1g
Hoton Avatar

Written by John Myers

Kwararren Chef tare da shekaru 25 na ƙwarewar masana'antu a mafi girman matakan. Mai gidan abinci. Darektan abin sha tare da gwaninta ƙirƙirar shirye-shiryen hadaddiyar giyar da aka san darajar duniya. Marubucin abinci tare da keɓantaccen muryar Chef da ra'ayi.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Rage wannan girke-girke




Zucchini da tumatir omelette

Applesauce da Marzipan Tartlets