Yadda Ake Farin Ciki Sabuwar Shekara: Mafi kyawun Nasihun Hutu

Makusancin Sabuwar Shekara ta 2023 ya zo, sau da yawa mutane da yawa sun fahimci cewa ba sa cikin wani yanayi na biki. Hustle, kyautai, da magana game da nishaɗi ba koyaushe suke farin ciki ba, don haka wani lokacin duk matsalolin hutu na iya haifar da haushi kawai. Yi ƙoƙarin gano matsalar kuma ku faranta wa kanku rai don Sabuwar Shekara.

A cikin wannan labarin, za ku koyi abin da za ku yi idan ba ku cikin yanayi don Sabuwar Shekara da kuma yadda za ku haifar da yanayi na Sabuwar Shekara. Ya bayyana cewa ba shi da wahala sosai don mayar da bangaskiya ga mu'ujiza, yana da mahimmanci kada ku matsawa kanku da yawa. Mutane da yawa ba su kula da irin waɗannan matsalolin ba kuma ba sa ƙoƙari su fahimci dalilin da yasa babu yanayi kafin Sabuwar Shekara sannan su hana kansu da yawa abubuwan tunawa.

Me yasa babu yanayi kafin Sabuwar Shekara - dalilai

Kowa aƙalla sau ɗaya a rayuwarsa ya farka ya yi tunani: “Ba ni cikin yanayi. Amma duk abin da aka tsananta a cikin hunturu, kafin bukukuwan Sabuwar Shekara. Shekaru da yawa, 'yan kasuwa suna tafe akan mu cewa kusan daga farkon Disamba kowa da kowa dole ne ya yi farin ciki da haske tare da tsammanin Sabuwar Shekara.

Gifts, tebur na biki, jam'iyyun da haɗuwa tare da dangi - duk wannan yana da kyau, amma, babu shakka, yana buƙatar kuɗi mai yawa. Bugu da ƙari, shirya don Sabuwar Shekara ta Hauwa'u yana ɗaukar makamashi mai yawa. A lokacin ƙuruciyarmu, lokacin da muka zauna a gaban talabijin muna jiran iyayenmu su kafa itacen Kirsimeti, sayen kyaututtuka, da kuma shirya liyafa, mun ji daɗi sosai game da Sabuwar Shekara, saboda duk matsalolin sun kasance a kan wasu mutane. kafadu.

A wannan shekara, a daidai lokacin da Rasha ta mamaye Ukraine, mutane da yawa kuma suna fuskantar mawuyacin hali na ko za su yi bikin sabuwar shekara ko a'a. Don haka kada ku yi mamakin idan ba ku da yanayin Sabuwar Shekara, al'ada ce kuma babu buƙatar jin kunyar ta.

Yadda ake bikin Sabuwar Shekara - tukwici

Idan ba ku so ku ciyar da hutu a cikin bakin ciki, to, kuyi ƙoƙari ku "kira" yanayin Sabuwar Shekara da abubuwan al'ajabi. Lokacin da mutum bai san abin da zai yi ba, idan babu yanayi kuma babu abin da zai yi, zai iya korar kansa cikin damuwa. Don haka, gwada wasu hanyoyi masu sauƙi waɗanda tabbas za su cece ku daga bakin ciki.

Abu na farko da ya kamata ku yi lokacin da ba ku cikin yanayi kafin Sabuwar Shekara shine ku tuna abin da kuka yi farin ciki da shi a baya. Tabbas, wannan bishiyar Kirsimeti ce da aka yi wa ado, kayan ado, da sauran tarko na biki. Fara ƙarami kuma saya kyakkyawan abin tunawa ko kyandir mai ƙanshi - ba zai buga aljihunka da wuya ba, amma tabbas zai sa ka farin ciki.

Kunna fim ɗin Sabuwar Shekara da kuka fi so, kuma ku saurari waƙoƙin da ke tunatar da ku abubuwa masu daɗi a baya. Duk da haka, don yanayin hutu yana da mahimmanci kada ku nutse cikin abubuwan tunawa, amma kawai zana wahayi daga gare su don ƙirƙirar sababbin ra'ayoyi masu haske.

Idan babu wani daga cikin wannan ya taimaka kuma ba ku san abin da za ku yi ba idan yanayin ba shi da fa'ida, tara a kusa da tebur mafi kusa da mutane. Yan uwa da abokan arziki tabbas zasu faranta maka rai. Tare da dangin ku, kuna iya dafa abincin dare, ku yi yawo a wurin shakatawa, ko ku yi ado da bishiyar Kirsimeti.

Tabbas, kowa na iya samun nasu "al'adun gargajiya" don yanayin Sabuwar Shekara. Duk da haka, duk mutane suna da abu guda ɗaya - hunturu ko rani, tare da ko ba tare da dusar ƙanƙara ba, a gida ko wani wuri - kowa yana son jin dadi da dumi.

Hoton Avatar

Written by Emma Miller

Ni ƙwararren masanin abinci ne mai rijista kuma na mallaki al'adar abinci mai gina jiki mai zaman kansa, inda nake ba da shawarar abinci mai gina jiki ɗaya-ɗaya ga marasa lafiya. Na ƙware a kan rigakafin cututtuka / gudanarwa na yau da kullun, cin ganyayyaki / cin ganyayyaki, abinci mai gina jiki kafin haihuwa / haihuwa, horar da lafiya, ilimin abinci na likita, da sarrafa nauyi.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Super Detox: Slim Kuma A Kyakkyawan Siffa

Ga Gaskiya: Hanyoyi 12 Don Yin Fatan Sabuwar Shekara