Abincin Danyen Abinci: Slim Tare da Yawancin Kayan lambu

Kuna son shi crunchy, kore, da launi? Sa'an nan za ku iya amfana daga danyen abinci mai gina jiki. A nan za ku iya koyon yadda yake aiki da abin da yake kawowa!

Raw abinci rage cin abinci: manufa

A cikin albarkatun kasa, abun ciki na bitamin na abinci na shuka shine mafi girma. Duk da haka, cin danye kawai yana iyakance nau'in abinci, saboda, kamar yadda muka sani, ba za ku iya cin duk abin da ba a dafa ba - alal misali, dankali, saboda sitarin su yana narkewa kawai idan an dafa shi. Legumes a cikin ɗanyen yanayinsu na ɗauke da sinadarai masu hana narkewar furotin a jiki. Danyen hatsi sun fi narkewa ga mutane da yawa idan an gasasu ko gasa su, misali flakes ko burodi. Narkar da furotin madara kuma yana inganta lokacin da aka canza shi ta hanyar acid (yogurt, cuku gida) ko ta dumama (madarar sha da aka yayyafa).

Raw abinci abinci: m

Tun da tukunyar dafa abinci ta kasance a cikin kabad, ƙa'idar abincin tana da sauƙi kuma mai sauƙin aiwatarwa a ko'ina.

Raw abinci abinci: kalori

Ba a kirga ba.

Raw abinci abinci: Duration

An ba da shawarar kawai na ɗan gajeren lokaci.

Raw Abincin Abinci: Gabaɗaya hukunci

Bakan abinci yana da iyaka don cin abinci mai tsayi kuma da wuya zai rufe bukatun kalori na mutane masu fafutuka a cikin dogon lokaci. Wannan shi ne saboda danyen abincin abinci ya keɓance mahimman abinci masu sitaci kamar dankali da legumes, waɗanda ba dole ba ne a ci su danye. Mutane da yawa kuma za su iya jure wa dukan hatsi mafi kyau idan an ci su azaman burodi. Yi hankali da shawarwarin shan ruwa mai tsabta: wannan yana da haɗari sosai! Muna yin, duk da haka, bar gashi mai kyau guda ɗaya a cikin miya: kayan lambu masu kyau suna inganta tauna mai kyau kuma don haka cin abinci mai dadi kuma ya kamata ya kasance a kan tebur sau da yawa - zai fi dacewa a duk abinci da man fetur kadan, saboda kawai za ku iya sha. bitamin mai-mai narkewa. Hura kayan lambu maimakon dafa su! Af: Babu wani abu mara kyau tare da ƙa'idar abinci mai ɗanɗano yayin aiwatar da kwanakin tsalle: misali innabi ko ranar apple. Don haka: ok na ɗan gajeren lokaci, ba a ba da shawarar azaman dabarun abinci na dogon lokaci ba!

Hoton Avatar

Written by Bello Adams

Ni ƙwararriyar horarwa ce, shugabar shugaba tare da fiye da shekaru goma a cikin Abincin Abinci da sarrafa baƙi. Ƙwarewa a cikin abinci na musamman, ciki har da Cin ganyayyaki, Vegan, Abincin Raw, abinci gabaɗaya, tushen tsire-tsire, rashin lafiyar jiki, gona-zuwa tebur, da ƙari. A wajen dafa abinci, na rubuta game da abubuwan rayuwa waɗanda ke tasiri jin daɗin rayuwa.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Mafi Kyawun Tumatir: Yadda ake girma lafiya da ƙarfi Seedlings

Me Yasa Cheesecakes Faɗuwa: Sirrin Sinadarin da ke Magance Matsala ana Suna