Abin da za a rufe don lokacin sanyi a watan Satumba: Tsare-tsare na kaka

A lokacin yaƙi, yana da mahimmanci musamman don yin irin waɗannan kayayyaki. Don yin abincin gwangwani mai daɗi da lafiya, yana da kyau a shirya shi daga samfuran yanayi.

Abin da za a yi don hunturu a watan Satumba: jerin samfurori na yanayi

  • A watan Satumba, apples ripen a cikin gidãjen Aljanna. Don ajiya na dogon lokaci, irin waɗannan 'ya'yan itatuwa na farko ba su dace ba, amma canning daga gare su ya zama mai girma. Kuna iya yin apple jams, gasa, da ruwan 'ya'yan itace.
  • A cikin lambun tsince na ƙarshe na kayan lambu na rani. Kuna iya rufe nau'in salatin da kayan lambu don hunturu.
  • Cikakkun kankana da kankana a watan Satumba sune mafi zaƙi da ɗanɗano. Daga guna sanya jams da jam, da kankana ga hunturu na iya zama duka mai dadi da m.
  • Kamar yadda a cikin watan Agusta, ci gaba da rufe zucchini a cikin guda ko duka. Har ila yau, a watan Satumba, an shirya caviar zucchini mai dadi da kayan zaki mai ban mamaki - zucchini jam - an shirya.
  • Eggplant wani kayan lambu ne na yanayi a watan Satumba. Ana iya gwangwani guda ɗaya ko kuma a shirya shi azaman kayan ciye-ciye masu daɗi daga eggplant don hunturu.
  • A cikin watan farko na kaka, yalwa da namomin kaza. Kusa namomin kaza don hunturu ana ba da shawarar kawai ga ƙwararrun ƙwararrun namomin kaza, in ba haka ba, za ku iya samun namomin kaza masu guba da gangan.
  • A farkon kaka, zaka iya yin tanadin barkono mai dadi da zafi. Muna ba da shawarar yin sauti mai daɗi don hunturu.
  • Ana girbe wake a cikin lambunan kayan lambu a farkon kaka. Fans na legumes na iya shirya wake a cikin tumatir don hunturu.
  • A watan Satumba, ana girbe beets. Ana amfani da wannan kayan lambu don yin kayan ado na gida don borsch don hunturu.
  • Tun tsakiyar watan Satumba ripetoblepicha-sosai da amfani da dadi Berry. Ana amfani da shi don yin jam, gasa, da matsi.
  • Wani Berry na yanayi na Satumba - shine cranberry. Dandanan cranberry yana kiyayewa yana da tart kuma tare da ɗan haushi, amma yana da amfani sosai.
Hoton Avatar

Written by Emma Miller

Ni ƙwararren masanin abinci ne mai rijista kuma na mallaki al'adar abinci mai gina jiki mai zaman kansa, inda nake ba da shawarar abinci mai gina jiki ɗaya-ɗaya ga marasa lafiya. Na ƙware a kan rigakafin cututtuka / gudanarwa na yau da kullun, cin ganyayyaki / cin ganyayyaki, abinci mai gina jiki kafin haihuwa / haihuwa, horar da lafiya, ilimin abinci na likita, da sarrafa nauyi.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Yadda Ake Fahimtar Cewa Akwai Asu A Cikin Tufafi, da Abin da Ake Yi

Magani Mai Sauƙi Zai Cire Man shafawa Daga Lids ɗin Gilashin: Jiƙa na mintuna 15