An sabunta ta ƙarshe: Oktoba 292022

Wanene Mu?

Adireshin gidan yanar gizon mu shine: https://chefreader.com. Za a iya samun mu a [email kariya].

Wane Bayanin Keɓaɓɓe Muke Tattara kuma Me yasa Muke Tattara shi?

comments

Lokacin da baƙi suka bar bayani a kan shafin da muke tattara bayanai da aka nuna a cikin takardun shaida, da kuma adireshin IP na mai baƙo da kuma maƙallin mai amfani da mai bincike don taimakawa wajen gano spam.

Za'a iya sanya kirkirar da aka sanya daga adireshin imel ɗinka (wanda ake kira hash) zuwa sabis na Gravatar don ganin idan kana amfani da shi. Ka'idodin tsare sirrin tsare sirrin Gravatar yana samuwa a nan: https://automattic.com/privacy/. Bayan amincewar sharhin ku, ana iya ganin hoton bayanin ku ga jama'a a cikin mahallin ku.

Ba ma karɓar adireshin imel ɗin ku daga fam ɗin sharhi don amfani a kowane jerin imel, kamar wasiƙar labarai ko jerin imel ɗin talla. Har ila yau, ba mu taɓa sayar da adiresoshin imel ga wasu na uku ba.

kafofin watsa labaru,

Gabaɗaya, masu amfani ba za su iya loda hotuna ko wasu fayilolin mai jarida zuwa wannan gidan yanar gizon ba. Koyaya, idan kuna loda hotuna zuwa gidan yanar gizon, ya kamata ku guje wa loda hotuna tare da bayanan wurin da aka saka (EXIF ​​GPS). Masu ziyartar gidan yanar gizon suna iya saukewa kuma su cire duk wani bayanan wuri daga hotuna akan gidan yanar gizon.

Siffofin Saduwa

Lokacin da kuka cika fom ɗin tuntuɓar a ChefReader.com kawai muna tattara bayanan da kuka shigar a cikin fam ɗin tuntuɓar. Idan fom ɗin ya nemi sunan ku, adireshin imel, ko kowane bayanan sirri, to ana aiko mana da bayanin ta imel. Mu kawai muna riƙe wannan bayanin-ciki har da adireshin imel ɗinku - muddin ya cancanta don magance manufar ku na tuntuɓar mu.

Adireshin imel da aka bayar a cikin fom ɗin tuntuɓar ba a taɓa amfani da su ba Chef Reader don kowace manufa banda amsa muku dangane da dalilin ku na tuntuɓar mu. Ba mu taɓa sayar da bayanai daga fom ɗin tuntuɓar ga kowane ɓangare na uku don kowane dalili.

cookies

Idan ka bar sharhi kan shafinmu za ka iya shigawa don adana sunanka, adireshin imel da kuma shafin yanar gizo a cikin kukis. Wadannan sune don saukakawa don haka baza ku cika bayaninku ba yayin da kuka bar wata magana. Waɗannan kukis za su šauki har shekara guda.

Idan kana da wata asusun da kake shiga wannan shafin, za mu saita kuki na wucin gadi don sanin idan mai bincikenka ya karbi kukis. Wannan kuki bai ƙunshi bayanan sirri ba kuma an jefar da shi idan ka rufe burauzarka.

Lokacin da ka shiga, za mu kuma tsara kukis da yawa don adana bayanan shiga da kuma zaɓin abubuwan nuna allo. Shiga kukis na ƙarshe na kwana biyu, kuma kukis ɗin zaɓuɓɓukan allo na shekara ɗaya. Idan ka zabi “Ka tuna Ni”, shiga ka zai ci gaba har sati biyu. Idan ka fita daga asusunka, za a cire cookies ɗin shiga.

Idan ka shirya ko wallafa wata kasida, za'a sami ƙarin kuki a cikin mai bincike naka. Wannan kuki ba ya haɗa da bayanan sirri kuma kawai yana nuna alamar ID na labarin da ka gyara kawai. Ya ƙare bayan ranar 1.

Abubuwan da aka Haɗe daga Wasu Shafukan Yanar Gizo

Shafuka a kan wannan shafin na iya haɗawa da abun ciki (misali bidiyo, hotuna, shafuka, da dai sauransu). Abubuwan da aka haɗa ta daga wasu shafukan yanar gizo suna nuna hali daidai kamar yadda baƙo ya ziyarci shafin yanar gizon.

Wadannan shafukan yanar gizo zasu iya tattara bayanai game da kai, amfani da kukis, saka adadin wasu na uku, da kuma saka idanu da hulɗarka tare da abun ciki wanda aka haɗa, ciki har da ziyartar hulɗarka tare da abun ciki wanda aka saka idan kana da asusu kuma an shiga cikin shafin.

Google Analytics

Yayin da kuke amfani da wannan gidan yanar gizon, muna amfani da fasahar tattara bayanai ta atomatik (Google Analytics) don tattara wasu bayanai game da na'urar ku, ayyukan bincike, da alamu. Wannan gabaɗaya ya haɗa da bayani game da inda kuke, yadda kuke amfani da gidan yanar gizon mu, da duk wata sadarwa tsakanin kwamfutarka da wannan rukunin yanar gizon. Daga cikin wasu abubuwa, za mu tattara bayanai game da nau'in kwamfutar da kuke amfani da su, haɗin Intanet ɗinku, adireshin IP, tsarin aiki, da nau'in burauzar ku.

Muna tattara wannan bayanan don dalilai na ƙididdiga kuma ba ma tattara bayanan sirri. Manufar wannan bayanan shine don inganta Gidan Yanar Gizonmu da abubuwan bayarwa.

Idan kuna son ficewa daga Google Analytics don kada wani bayanan keɓaɓɓen ku da aka tattara da adana su ta Google Analytics, kuna iya zazzagewa kuma shigar da Ƙara-kan Ƙarƙashin Bincike na Google Analytics anan. Don ƙarin bayani kan yadda Google ke tattarawa da amfani da bayanan ku, kuna iya isa ga Dokar Sirri na Google anan.

Wanene Muke Raba Bayananku?

Ba mu sayar ko raba bayanan ku ga kowa.

Har yaushe Muke Rike Bayananku?

Idan ka bar sharhi, ana kwance sharuddan da matattun ta har abada. Wannan shi ne saboda haka zamu iya ganewa da kuma amincewa da duk wani bayanan biyo baya ta atomatik maimakon ɗaukar su a cikin jerin jeri.

Ga masu amfani waɗanda suka rijista a kan shafin yanar gizonmu (idan wani), muna kuma adana bayanan sirri da suke samarwa a cikin bayanin martabar mai amfani. Duk masu amfani zasu iya duba, gyara ko share bayanan sirri a kowane lokaci (sai dai ba za su iya canja sunan mai amfani ba). Masu sarrafa yanar gizon na iya dubawa da kuma gyara wannan bayanin.

Wadanne Hakkoki kuke da su akan Bayanan ku?

Idan kana da wata asusun a kan wannan shafin, ko ka bar sharhi, za ka iya buƙatar karɓar fayilolin da aka fitar da bayanan da muke riƙe game da kai, tare da duk bayanan da ka ba mu. Kuna iya buƙatar mu share duk bayanan sirri da muke riƙe game da kai. Wannan ba ya haɗa da kowane bayanan da muke buƙatar kiyayewa don gudanarwa, shari'a, ko dalilai na tsaro.

Ina Muka Aika Data?

Ana iya duba bayanan mai baƙo ta hanyar sabis na bincike na asibiti mai sarrafa kansa.

Google AdSense

Google na iya yin amfani da wasu tallan. Amfani da kuki na DART na Google yana ba shi damar ba da tallace-tallace ga Masu amfani dangane da ziyarar da suke a rukunin yanar gizon mu da sauran rukunin yanar gizon. DART yana amfani da "bayanan da ba za a iya gane kansu ba" kuma baya bin bayanan sirri game da kai, kamar sunanka, adireshin imel, adireshin jiki, da sauransu. Kuna iya fita daga amfani da kuki na DART ta ziyartar tallan Google da sirrin cibiyar sadarwar abun ciki. siyasa a https://policies.google.com/technologies/ads .

Tallace-tallacen Mediavine Programmatic (Ver 1.1)

Gidan Yanar Gizo yana aiki tare da Mediavine don sarrafa tallace-tallace na tushen sha'awa na ɓangare na uku da ke bayyana akan Gidan Yanar Gizo. Mediavine yana hidimar abun ciki da tallace-tallace lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon, wanda zai iya amfani da kukis na farko da na ɓangare na uku. Kuki shine ƙaramin fayil ɗin rubutu wanda aka aika zuwa kwamfutarka ko na'urar hannu (wanda ake magana da shi a cikin wannan manufar azaman "na'ura") ta hanyar sabar yanar gizo ta yadda gidan yanar gizon zai iya tunawa da wasu bayanai game da ayyukan binciken ku a gidan yanar gizon.

Gidan yanar gizon da kuke ziyarta ne ya ƙirƙiro kukis na farko. Ana amfani da kuki na ɓangare na uku a tallan ɗabi'a da nazari kuma an ƙirƙira shi ta wani yanki ban da gidan yanar gizon da kuke ziyarta. Kukis na ɓangare na uku, alamomi, pixels, tashoshi da sauran fasahohin makamantan su (a haɗe, “Tags”) za a iya sanya su a Gidan Yanar Gizon don sa ido kan hulɗa da abun cikin talla kuma don yin niyya da haɓaka talla. Kowane mai binciken intanet yana da ayyuka don ku iya toshe kukis na farko da na ɓangare na uku da share cache na mai bincikenku. Siffar “taimako” na sandar menu akan yawancin masu bincike za su gaya muku yadda za ku daina karɓar sabbin kukis, yadda za ku karɓi sanarwar sabbin kukis, yadda za a kashe kukis ɗin da ke akwai da yadda ake share cache na mai binciken ku. Don ƙarin bayani game da kukis da yadda za a kashe su, zaku iya tuntuɓar bayanin a Duk Game da Kukis.

Idan ba tare da kukis ba za ku iya ba za ku iya cin gajiyar abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon da fasali ba. Lura cewa ƙin kukis baya nufin ba za ku ƙara ganin tallace-tallace ba lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon mu. A yayin da kuka fita, za ku ga tallace-tallacen da ba na mutum ba a gidan yanar gizon.

Gidan yanar gizon yana tattara bayanai masu zuwa ta amfani da kuki lokacin yin tallan keɓaɓɓen talla:

  • Adireshin IP
  • Nau'in Tsarin aiki
  • Sigar tsarin aiki
  • Nau'in Na'ura
  • Harshen shafin yanar gizo
  • Nau'in burauzar gidan yanar gizo
  • Imel (a cikin hashed form)

Mediavine Partners (kamfanonin da aka jera a ƙasa tare da waɗanda Mediavine ke raba bayanai) na iya amfani da wannan bayanan don haɗi zuwa sauran bayanan mai amfani da abokin tarayya ya tattara da kansa don sadar da tallace-tallacen da aka yi niyya. Mediavine Partners kuma na iya tattara bayanai daban-daban game da masu amfani na ƙarshe daga wasu tushe, kamar ID na talla ko pixels, kuma su haɗa wannan bayanan zuwa bayanan da aka tattara daga masu wallafa Mediavine don samar da tallan da ke tushen sha'awa a cikin ƙwarewar ku ta kan layi, gami da na'urori, masu bincike da ƙa'idodi. . Wannan bayanan sun haɗa da bayanan amfani, bayanan kuki, bayanan na'ura, bayani game da hulɗar tsakanin masu amfani da tallace-tallace da gidajen yanar gizo, bayanan yanayin ƙasa, bayanan zirga-zirga, da bayani game da tushen isar da baƙi zuwa wani gidan yanar gizo na musamman. Mediavine Partners kuma na iya ƙirƙirar ID na musamman don ƙirƙirar sassan masu sauraro, waɗanda ake amfani da su don ba da tallan da aka yi niyya.

Idan kuna son ƙarin bayani game da wannan aikin kuma don sanin zaɓinku don shiga ko fita daga wannan tarin bayanai, da fatan za a ziyarci Ƙaddamar da Talla ta Ƙasa ta fice daga shafi. Hakanan kuna iya ziyarta Digital Advertising Alliance website da kuma Gidan Yanar Gizon Talla na Yanar Gizo don ƙarin koyo game da tallace-tallace na tushen sha'awa. Kuna iya saukar da appChoices app a AppChoices AppChoices Alliance Digital Advertising Alliance don fita dangane da aikace -aikacen hannu, ko amfani da sarrafa dandamali akan na'urar tafi da gidanka don fita.

Don takamaiman bayani game da Mediavine Partners, bayanan da kowanne ke tattarawa da tattara bayanansu da manufofin keɓantawa, da fatan za a ziyarci Mediavine Partners.

Bayani na Yara

Ayyukanmu ba sa magana da kowa a ƙasa da shekaru 13. Ba da gangan muke tattara bayanan sirri na sirri daga yara a ƙasa da 13. A halin da muka gano cewa yaro ɗan ƙasa da 13 ya ba mu bayanan sirri, nan da nan za mu share wannan daga sabarmu. Idan kai mahaifi ne ko mai kula kuma kana sane da cewa danka ya bamu bayanan sirri, saika tuntube mu domin mu sami damar aiwatar da ayyukan da suka dace.

Canje-canje ga wannan Bayanin Tsare Sirri

Mayila mu sabunta Policya'idar Sirrinmu lokaci-lokaci. Don haka, muna baku shawara ku duba wannan shafin lokaci-lokaci don kowane canje-canje. Za mu sanar da ku kowane canje-canje ta hanyar sanya sabon Dokar Tsare Sirri a wannan shafin. Wadannan canje-canjen suna tasiri nan take, bayan an sanya su a wannan shafin.

Bayanin Sadarwar Mu

Idan kuna shakku game da-

  • Ta yaya muke kare bayananku?
  • Wadanne hanyoyin karya bayanai muke da su a wurin?
  • Wane ɓangare na uku muke karɓar bayanai daga?
  • Menene yanke shawara na atomatik da/ko bayanin martaba muke yi da bayanan mai amfani?
  • Bukatun bayyana tsarin masana'antu?

Kuna iya tuntuɓar mu a [email kariya]