in

Adana Raspberries: Kuna Bukatar Sanin Hakan

Adana raspberries: Yadda ake shirya 'ya'yan itace

Idan ba za ku yi amfani da raspberries ɗin da aka zaɓa ba nan da nan, adana su a cikin firiji. Raspberries daga lambun ku zauna sabo na ƴan kwanaki a cikin firiji. A gefe guda, raspberries daga babban kanti ana ajiye su ne kawai na kwana ɗaya. Wannan shi ne saboda 'ya'yan itatuwan babban kanti ba sabo da gaske ba ne, amma sun riga sun kasance a kan hanyar zuwa nunin 'ya'yan itace na ɗan lokaci.

  • Fresh raspberries suna da ƙarfi, ƙanƙara, suna da ƙarfi, launi mai sheki, kuma suna da kamshin rasberi. Na farko, ya kamata ku warware mummunan raspberries. Cire duk wani 'ya'yan itace da ya lalace, mai laushi sosai, ko riga mai laushi.
  • Raspberries tare da mold kuma ba za a iya ci ba. Yi watsi da 'ya'yan itace mara kyau, in ba haka ba, ƙwayar za ta yada zuwa berries makwabta.
  • Rasberi da sauri ya zama laka a cikin ruwa kuma ya rasa dandano. Saboda haka, yana da kyau a wanke 'ya'yan itace kawai idan kuna so. Ba lallai ba ne ku wanke raspberries waɗanda suka fito daga lambun ku. Alal misali, idan akwai ƙasa a kan berries, a taƙaice fesa 'ya'yan itace a ƙarƙashin jet na ruwa mai laushi.
  • Idan kun wanke raspberries, bari su bushe kafin adanawa. Don yin wannan, sanya berries a kan takarda dafa abinci, alal misali. Tawul ɗin dafa abinci ba su dace da kushin bushewa ba, kamar yadda berries ja suka bar tabo.

Ajiye raspberries a wuri mai sanyi: wannan shine yadda yake aiki

Bayan ka warware mummunan raspberries, zaka iya adana sauran berries a cikin firiji.

  • Saka raspberries a cikin akwati mai iska. Yawancin berries na babban kanti ana tattara su a cikin tiren kwali. Wannan kuma yana da kyau don adanawa a cikin firiji.
  • Sanya kwanon rasberi a saman, kamar faranti ko gilashin gilashi. Wannan shine yadda kuke kare firij ɗinku daga tabon Berry da kuma zubar ruwan amniotic. An shirya kamar wannan, zaka iya sanya raspberries a cikin firiji.
  • Tukwici: Ko da a ƙarƙashin yanayi mafi kyau, raspberries za su kasance a cikin firiji na 'yan kwanaki a mafi yawan. Idan kana son adana 'ya'yan itacen kafin amfani da shi, zai fi kyau a daskare shi.
Hoton Avatar

Written by John Myers

Kwararren Chef tare da shekaru 25 na ƙwarewar masana'antu a mafi girman matakan. Mai gidan abinci. Darektan abin sha tare da gwaninta ƙirƙirar shirye-shiryen hadaddiyar giyar da aka san darajar duniya. Marubucin abinci tare da keɓantaccen muryar Chef da ra'ayi.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Mirabelle Jam Na gida - Haka yake Aiki

Ugli - Citrus 'Ya'yan itãcen marmari sun yarda da ƙimar ciki