in

Me Yasa Yake Barci Da Albasa A Cikin Safa: Wani Abin Mamaki Elixir Da Kakanmu Ke Amfani da shi

Kowa ya san cewa albasa tana da kyawawan kaddarorin magani domin tana da wadatar bitamin C. Bugu da kari, albasa tana dauke da bitamin B masu daidaita tsarin juyayi na tsakiya. Albasa kuma na kunshe da muhimman mai, manganese, zinc, calcium, fluorine, iodine, da sauran abubuwa masu amfani.

Mutane da yawa sun saba cin albasa don rigakafin cututtuka da yawa. Duk da haka, mutane kaɗan sun san cewa ana iya shafa albasa a wuraren da abin ya shafa na jiki, musamman, zuwa diddige. Glavred ya bayyana yadda albasa a cikin safa za su iya canza rayuwar ku har abada.

Albasa a cikin safa yana magance cututtukan fungal

Ba asiri ba ne cewa albasa suna da maganin kashe kwayoyin cuta. Shi ya sa ake shafa yankan albasa a ƙafafu ya zama wajibi a yi yaƙi da mycosis na ƙafafu da kusoshi. Ta hanyar yin barci da albasa a cikin safa na tsawon mako guda, za ku iya mantawa game da ƙaiƙayi maras iya jurewa, wari mara dadi, da fata mai baƙar fata har abada. Ƙafafunku za su zama santsi da taushi, kamar na jarirai.

Albasa a cikin safa yana maganin mura

Idan ba ku son cin albasa, wannan hanyar ta ku ce! Gaskiyar ita ce, lokacin da muka shafa yankakken albasa zuwa ƙafafunmu, wannan kayan lambu na mu'ujiza yana sakin mahimman mai na tushen sulfur. Wadannan mahadi suna shiga jikin mu ta diddige kuma suna kashe duk ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta. Albasa a cikin safa kuma yana kwantar da zazzabi, wanda ke da matukar mahimmanci yayin zazzabi.

Albasa a cikin safa yana wanke jini

Masana sun ce man albasa na iya tsaftace jini, tare da cire duk wani guba daga jiki. Bugu da ƙari, godiya ga quercetin da sauran bitamin da aka samu a cikin albasa, lafiyar ku gaba ɗaya yana inganta. Shi ya sa za ku kasance cikin yanayi mai kyau da safe. Kuma ba duka ba ne. Ruwan albasa, wanda ke shiga jiki ta ƙafafu, kuma an san shi yana wanke hanta.

Wanene bai kamata ya kwana da albasa a cikin safa ba?

Ya kamata a lura cewa wannan mu'ujiza elixir yana da wasu contraindications. Da farko, ya kamata a guji yin barci da albasa a cikin safa:

  • masu fama da rashin lafiya
  • yara 'yan kasa da shekaru 5,
  • mata masu ciki da masu shayarwa,
  • masu fama da hauhawar jini,
  • masu fama da asma,
  • masu ciwon zuciya,
  • wadanda suke da wani rauni ko gyambo a kafafunsu.

Yadda ake shafa albasa a ƙafafunku

  1. Yanke albasa a kananan yanka.
  2. Aiwatar da albasa zuwa ƙafafu kuma sanya safa a saman.
  3. Yanzu ki kwanta. Wataƙila akwai rashin jin daɗi, amma gwada yin barci.
  4. Da safe sai a cire safa tare da albasa sannan a wanke ƙafafu da ruwan dumi.
  5. Maimaita hanya har sai an dawo da ku sosai.
Hoton Avatar

Written by Emma Miller

Ni ƙwararren masanin abinci ne mai rijista kuma na mallaki al'adar abinci mai gina jiki mai zaman kansa, inda nake ba da shawarar abinci mai gina jiki ɗaya-ɗaya ga marasa lafiya. Na ƙware a kan rigakafin cututtuka / gudanarwa na yau da kullun, cin ganyayyaki / cin ganyayyaki, abinci mai gina jiki kafin haihuwa / haihuwa, horar da lafiya, ilimin abinci na likita, da sarrafa nauyi.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Wanene Ba'a Shawarar Cin Man alade: Zai Iya "Jagoranci" Zuwa Gadon Asibiti

Babban Sirrin Karamin iri: Hanyoyi 4 Don Amfani da Ciwon Flax Da Dadi Don Lafiyar Qarfe