in

Shirya Farin Kabeji: Girke-girke na Shirye Daban-daban

Za a iya shirya farin kabeji ta hanyoyi daban-daban. Ko a cikin kwanon rufi, a cikin tukunyar dafa abinci, ko danye kawai, kuna yanke shawarar abin da ya fi daɗi.

Ana shirya farin kabeji: Ya kamata ku kula da wannan koyaushe

Komai abin da kuke shirin yi tare da kabeji, shirye-shiryen sau da yawa ya kasance iri ɗaya.

  • Lokacin siyan, ya kamata ka tabbata cewa farin kabeji yana da kyau a rufe kuma ba shi da launin ruwan kasa.
  • Cire ganyen kabeji na waje. Tabbatar cewa babu datti a ƙarƙashin ganye. Idan ba haka ba, ba kwa buƙatar wanke kabeji da zarar kun cire yadudduka na waje.
  • Idan kana buƙatar manyan ganyen kabeji, kawai a yayyage su ɗaya bayan ɗaya.
  • In ba haka ba, da farko, raba farin kabeji zuwa sassa guda hudu daidai kuma cire kullun daga kowane bangare. Yanzu za ku iya yanke kabeji a cikin tube, kauri ba shakka har zuwa gare ku.
  • Za a iya tafasa kabeji, a soya shi ko a ci danye a cikin salatin.
  • Idan kun soya kabeji, za ku iya amfani da shi sosai a matsayin gefen tasa tare da sauran kayan lambu. Don yin wannan, toya shi a cikin man zaitun akan matsakaici-zafi mai zafi har sai ya kai launin ruwan kasa da kuke so. Wannan yana da kyau tare da albasa ko barkono, alal misali. Kuna iya ƙara cumin, paprika foda, gishiri, da barkono.
  • Lokacin dafa kabejinku, lokacin dafa abinci zai bambanta dangane da kauri na tube. Don ɓangarorin bakin ciki, kusan mintuna 5 ya isa.

Sauƙaƙen kabeji rolls

Hakanan za'a iya shirya wannan girke-girke na gargajiya da ban mamaki azaman sigar mai cin ganyayyaki ko vegan.

  1. Blanch your kabeji a cikin salted ruwa har sai m.
  2. Shirya cakuda naman sa na ƙasa. Kuna iya ɗanɗana nikakken naman ku yadda kuke so. Alal misali, cumin, paprika, tafarnuwa foda, gishiri, da barkono duk suna da kyau. Hakanan zaka iya ƙara kwai, gurasa, ko yankakken albasa a cikin cakuda.
  3. Ki zuba mince a cikin ganyen kabeji ki nade su. Sannan a daure su da igiya na kicin.
  4. Yanzu soya roulades a bangarorin biyu. Sa'an nan kuma zuba dukan abu tare da kayan lambu broth kuma bari duk abin ya yi zurfi kamar rabin sa'a.
  5. Tukwici: Maimakon niƙaƙƙen nama, za ku iya amfani da nama mai niƙa ko shinkafa.

Coleslaw

Wannan salatin yana da kyau tare da gasassun daban-daban, alal misali.

  1. Don yin wannan, yanke kabeji a cikin ƙananan tube kuma yayyafa gishiri a kansu. Sa'an nan kuma kneed da kabeji tsiri tare da gishiri na wani lokaci. Gishiri yana fitar da ruwa daga cikin kabeji kuma yana inganta daidaito.
  2. Sai ki zuba man zaitun akan farin kabejin ki hada komai waje guda.
  3. A ƙarshe, ƙara wasu farin ruwan inabi vinegar, gishiri, barkono, da cumin - yi.
  4. Tukwici: A madadin haka, zaku iya ƙara karas ɗin grated da tace salatin tare da lemun tsami da mayonnaise.
Hoton Avatar

Written by John Myers

Kwararren Chef tare da shekaru 25 na ƙwarewar masana'antu a mafi girman matakan. Mai gidan abinci. Darektan abin sha tare da gwaninta ƙirƙirar shirye-shiryen hadaddiyar giyar da aka san darajar duniya. Marubucin abinci tare da keɓantaccen muryar Chef da ra'ayi.

Leave a Reply

Hoton Avatar

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Kawa Naman kaza - Namomin kaza iri-iri

Artichoke