in

Tsabtace Chanterelles - Haka yake Aiki

Chanterelles suna da laushi kuma kuna buƙatar yin hankali lokacin tsaftace su. Idan ba a tsaftace chanterelles da kyau ba, suna da sauri rasa ƙanshin su.

Tsaftace chanterelles da kyau - wannan yana kiyaye dandano

A cikin kaka, yawancin masu farautar naman kaza suna tururuwa zuwa cikin dazuzzuka don kama chanterelles, zakara, da makamantansu. Don kada chanterelles ba su lalace lokacin tattarawa, ya kamata ku riga ku ɗauki wasu matakan kariya yayin yanke namomin kaza.

  • Kafin abincin naman kaza mai dadi, tsaftacewa shine tsari na rana. Kada ku taba tsaftace namomin kaza da ruwa, in ba haka ba, dandano mai yawa zai rasa.
  • Maimakon haka, yi amfani da goga na naman kaza na musamman waɗanda ke cire datti da ƙasa a hankali.
  • Idan namomin kaza suna da datti da ba za ku iya cire su duka tare da goga ba, za ku iya amfani da ɗan dabara. A yi ƙura chanterelles sosai da gari sannan a bar namomin kaza su zauna na ƴan mintuna. Garin yana ɗaure ƙazanta kuma a lokaci guda yana tabbatar da cewa namomin kaza ba su rasa wani ƙamshinsu ba lokacin da suka sami ɗan gajeren hulɗa da ruwa.
  • Sa'an nan kuma shafa namomin kaza tare da takarda na dafa abinci kuma sanya su a cikin colander. A taƙaice ka riƙe sieve a ƙarƙashin ruwan dumi don cire datti da gari. Sa'an nan kuma a hankali bushe namomin kaza tare da tawul mai laushi na kitchen. Duk wani dattin datti kuma ana iya goge shi a lokaci guda.
  • Kafin namomin kaza su sami hanyar shiga cikin kwanon rufi, bincika chanterelles don lalacewa kuma yanke su kafin dafa abinci.
  • Idan kuna da namomin kaza da yawa, ana iya adana chanterelles.
Hoton Avatar

Written by John Myers

Kwararren Chef tare da shekaru 25 na ƙwarewar masana'antu a mafi girman matakan. Mai gidan abinci. Darektan abin sha tare da gwaninta ƙirƙirar shirye-shiryen hadaddiyar giyar da aka san darajar duniya. Marubucin abinci tare da keɓantaccen muryar Chef da ra'ayi.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Yin burodi Santa Claus - Mafi kyawun Tips da Ra'ayoyi

Horseradish da Radish: Waɗannan su ne bambance-bambancen